-
Sabis Mai Sauƙi na Liper, Taimakon Isar da Zuciya
Kara karantawaLokacin da cutar Coronavirus (COVID-19) cutar ta har yanzu tana yaduwa sosai a wannan lokacin. Fitilar lefe ya faɗaɗa kasuwancinsa zuwa ƙarin fagage don dacewa da ƴan ƙasa, gami da shigarwa da bayarwa.
-
Libya Construction Expo
Kara karantawaBukatar fitilun LED yana girma cikin sauri. Domin fadada kasuwanci da kasuwa, abokin aikinmu na Libya Adwa Alkristal Company ya halarci nunin baje kolin Gine-gine na Libya na 2021 a birnin Tripoli.
-
Karancin Chip na Duniya yana fuskantar Masana'antar Fitilar LED
Kara karantawaKarancin guntu na duniya da ke gudana ya ruguza masana'antun kera motoci da na mabukaci na tsawon watanni, ana kuma fuskantar fitilun LED. Amma tasirin rikicin, wanda zai iya wucewa zuwa 2022.
-
Me yasa madaidaicin rarraba fitilun titi ba iri ɗaya bane?
Kara karantawaYawancin lokaci, muna buƙatar rarraba hasken fitilu ya zama iri ɗaya, saboda yana iya kawo haske mai dadi kuma yana kare idanunmu. Amma shin kun taɓa ganin yanayin rarraba hasken titin Planar Intensity? Ba uniform bane, me yasa? Wannan shine batunmu na yau.
-
Liper Top Selling IP65 Mai hana ruwa Downlight
Kara karantawaLokacin da haske ɗaya tare da kewayon amfani, kyawawa da ƙira na musamman, ingantaccen tasirin hasken wuta, farashin gasa, zaɓuɓɓuka masu yawa, da kyakkyawan inganci, ban da, alamar tana da babban sunan kasuwa, zaku so ku sami ɗaya?
-
Muhimmancin ƙirar hasken filin wasa
Kara karantawaKo an yi la'akari da shi daga wasanni da kansa ko kuma godiya ga masu sauraro, filayen wasa suna buƙatar saitin tsarin ƙirar kimiyya da ingantaccen haske. Me yasa muke cewa haka?
-
Liper IP65 High Bay Light Project a Gabas ta Tsakiya
Kara karantawaTauraron Italiyanci don sito na masana'antar aluminium a cikin Jordan ya gama shigar da 200W 150pieces Liper IP65 high bay lightku 1st Afrilu 2, 2021.
-
Liper SKD LED Lightlight Project a Sweden
Kara karantawaLiper CS jerin fitilun LED an shigar dasu a ɗayan bangon waje na ginin zama a Sweden. Haske hanyar komawa gida ga duk mazauna.
-
Liper Downlight da Panel Light Project a Ghana
Kara karantawaDaya daga cikin cibiyoyin sabis na filin jirgin sama a Ghana ya sanya liper downlight da panel light. An riga an gama shigarwar hasken wuta, abokin cinikinmu ya aiko mana da ra'ayin bidiyo.
-
Liper 2021 Nunin Masana'antu na Misrata a Libya
Kara karantawaTare da tasirin cutar, har yanzu ana kiyaye buƙatun mutane na fitilun Liper. Musamman ma baje kolin yanar gizo kuma ana gudanar da shi cikin nasara a cikin irin wannan mawuyacin yanayi. Abokan aikinmu daga Libya ma sun halarci baje kolin.
-
Liper Solar LED Light Project
Kara karantawaBukatar hasken hasken rana yana karuwa kowace rana, saboda tanadin makamashi, yanayin yanayi, wutar lantarki sifiri, shigarwa mai sauƙi.
-
Zauren Wasu Abokan Liper
Kara karantawaƊaya daga cikin tallafin haɓaka Liper shine taimaka wa abokin aikinmu ya tsara ɗakin nunin su, shirya kayan ado kuma. A yau bari mu ga cikakkun bayanai don wannan tallafi da nunin wasu abokan hulɗa na Liper.







