Labaran Masana'antu

 • Menene CRI & yadda za a zabi kayan aikin hasken wuta?

  Menene CRI & yadda za a zabi kayan aikin hasken wuta?

  Ƙididdigar launi na launi (CRI) hanya ce ta haɗin kai ta duniya don ma'anar ma'anar ma'anar launi na tushen haske.An ƙera shi don samar da madaidaicin ƙididdige ƙima na matakin da launi na abu a ƙarƙashin ma'aunin hasken haske ya dace da launi da aka gabatar a ƙarƙashin tushen haske.Hukumar Internationale de l'eclairage (CIE) ta sanya ma'aunin ma'anar launi na hasken rana a 100, kuma ma'aunin nuna launi na fitilun fitilu yana kusa da na hasken rana don haka ana ɗaukar madaidaicin tushen haske.

  Kara karantawa
 • Menene dalilin wutar lantarki?

  Menene dalilin wutar lantarki?

  Matsakaicin wutar lantarki (PF) shine rabon ƙarfin aiki, wanda aka auna shi cikin kilowatts (kW), zuwa ikon bayyane, wanda aka auna cikin amperes kilovolt (kVA).Ƙarfin da aka bayyana, wanda kuma aka sani da buƙata, shine ma'aunin ƙarfin da ake amfani da shi don tafiyar da injuna da kayan aiki a cikin wani ɗan lokaci.Ana samun ta ta hanyar ninkawa (kVA = V x A)

   

  Kara karantawa
 • Hasken Ruwan Ruwa na LED: Jagorar Ƙarshe

  Hasken Ruwan Ruwa na LED: Jagorar Ƙarshe

  Kara karantawa
 • FALALAR KARE IDO

  FALALAR KARE IDO

  Kamar yadda ake cewa, al'adun gargajiya ba su mutu ba.Kowane karni yana da sanannen alamarsa.A zamanin yau, fitilar kariya ta ido yana da zafi sosai a fagen masana'antar hasken wuta.

  Kara karantawa
 • Sabbin abubuwa a masana'antar hasken wuta a cikin 2022

  Sabbin abubuwa a masana'antar hasken wuta a cikin 2022

  Tasiri kan annoba, maye gurbin kayan kwalliyar mabukaci, canje-canje daga hanyoyin siye, da haɓakar fitilun da ba su da kwarewa duk suna tasiri ga ci gaban masana'antar hasken wuta.A 2022, ta yaya za ta bunkasa?

  Kara karantawa
 • Smart Home, Smart Lighting

  Smart Home, Smart Lighting

  Wane irin rayuwa gida mai hankali zai kawo mu?Wane irin wayo ya kamata mu tanadi?

  Kara karantawa
 • Bambanci tsakanin T5 da T8 LED Tubes

  Bambanci tsakanin T5 da T8 LED Tubes

  Shin kun san bambanci tsakanin bututun LED T5 da bututun T8?Yanzu bari mu koyi game da shi!

  Kara karantawa
 • Farashin jigilar kayayyaki na Teku ya hauhawa 370%, Shin zai ragu?

  Farashin jigilar kayayyaki na Teku ya hauhawa 370%, Shin zai ragu?

  Kwanan nan mun ji koke-koke da yawa daga abokan ciniki: Yanzu jigilar teku tana da girma sosai!A cewar hukumarFreightos Baltic Index, daga bara kudin dakon kaya ya karu da kusan kashi 370%.Shin zai sauka a wata mai zuwa?Amsar ba abu ne mai yiwuwa ba.Dangane da halin yanzu tashar jiragen ruwa da yanayin kasuwa, wannan karuwar farashin zai kara zuwa 2022.

  Kara karantawa
 • Karancin Chip na Duniya yana fuskantar Masana'antar Fitilar LED

  Karancin Chip na Duniya yana fuskantar Masana'antar Fitilar LED

  Karancin guntu na duniya da ke gudana ya ruguza masana'antun kera motoci da na mabukaci na tsawon watanni, ana kuma fuskantar fitilun LED.Amma tasirin rikicin, wanda zai iya wucewa zuwa 2022.

  Kara karantawa
 • Me yasa madaidaicin rarraba fitilun titi ba iri ɗaya bane?

  Me yasa madaidaicin rarraba fitilun titi ba iri ɗaya bane?

  Yawancin lokaci, muna buƙatar rarraba hasken fitilu ya zama iri ɗaya, saboda yana iya kawo haske mai dadi kuma yana kare idanunmu.Amma shin kun taɓa ganin yanayin rarraba hasken titin Planar Intensity?Ba uniform bane, me yasa?Wannan shine batunmu na yau.

  Kara karantawa
 • Muhimmancin ƙirar hasken filin wasa

  Muhimmancin ƙirar hasken filin wasa

  Ko an yi la'akari da shi daga wasanni da kansa ko kuma godiya ga masu sauraro, filayen wasa suna buƙatar tsarin ƙirar ƙira na kimiyya da ingantaccen haske.Me yasa muke cewa haka?

  Kara karantawa
 • Yadda za a shigar da hasken titi LED?

  Yadda za a shigar da hasken titi LED?

  Wannan labarin yana mayar da hankali kan raba abubuwan da suka shafi ilimin fitilun titin LED kuma ya jagoranci kowa da kowa yadda za a shigar da fitilun titin LED don biyan buƙatun.Don cimma ƙirar hasken hanya, muna buƙatar yin la'akari sosai da aikin, kayan kwalliya da saka hannun jari, da sauransu.Sannan shigar da fitilun titi ya kamata ya fahimci mahimman abubuwan da ke gaba:

  Kara karantawa
12Na gaba >>> Shafi na 1/2

Aiko mana da sakon ku: